วีดิทัศน์ประชาสัมพันธ์ข้อมูลข่าวสารงานสาธิตวิชาการ ครั้งที่ 9 ภายใต้แนวคิด “จรณทักษะจำเป็นสำหรับอนาคต” (Essential Soft Skills for the Future)
ขอเชิญชวนผู้ปกครองนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 – 6 เข้าร่วมฟังการแนะนำโครงการแลกเปลี่ยน ณ ประเทศนิวซีเเลนด์ กับโครงการโรงเรียนพี่น้อง (Sister School)
เปิดรับสมัครนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 เข้าร่วมโครงการโรงเรียนพี่น้อง (Sister School) สาธิตจุฬาฯ ฝ่ายประถม ร่วมกับเมืองโคเงะ จังหวัดฟุกุโอกะ ประเทศญี่ปุ่น ปีการศึกษา 2567 (รุ่นที่ 8)
ประกาศรายชื่อนักเรียนที่ได้รับคัดเลือกให้เข้าเรียน หลักสูตร CUD ALTERNATIVE PROGRAM ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2567